| Model: | RTV9-TC-BI/RCV9-TC-BI |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Reetech |
| Xuất xứ: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 02 năm, Máy nén 05 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất: | 1 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | Đang cập nhật BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 9.0000 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | Đang cập nhật BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Khả năng lọc khí: | Phát ion lọc không khí |
| Khử mùi: | Phin lọc Quang xúc tác – Photocatalyst, Phin lọc Ion bạc – Silver Ion, Phin lọc Than hoạt tính – Active carbon, Phin lọc Trà xanh – Catechin, Phin lọc Vitamin C, Phin lọc Chất xúc tác – Catalyst ) |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh |
| Chế độ hẹn giờ: | Có |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng hút ẩm: | Có |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 400/338/308 m³/giờ |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Độ ồn trung bình (dB) : | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn lạnh: | 38/35/31 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng: | 50 dB(A) |
| Gas sử dụng: | R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Dưới 16 m² |
| Tiêu thụ điện: | Đang cập nhật |
| Điện năng tiêu thụ dàn lạnh: | 800(300~1300) W |
| Điện năng tiêu thụ dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 700x255x190 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 775×500×290 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 6.5 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 21 Kg |
Máy lạnh Reetech Inverter 1 HP RTV9-TC-BI
Giá gốc là: 6.000.000 ₫.5.250.000 ₫Giá hiện tại là: 5.250.000 ₫.
- Loại máy điều : 1 chiều
- Công suất làm lạnh: 9.000 BTU – 1HP
- Diện tích sử dụng: < 15m2
- Công nghệ Inverter: Có
- Gas sử dụng: R32
- Lưu lượng gió dàn lạnh: 400 m3/h
- Độ ồn dàn nóng: 50 dB(A)









