| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại Gas lạnh | R32 |
| Loại máy | Inverter – Loại 1 chiều lạnh (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 2.0 HP (2.0 Ngựa) – 6010W |
| Sử dụng cho phòng | Diện tích 24 – 30 m² hoặc 72 – 90 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng) |
| Nguồn điện (Ph/V/Hz) | 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz |
| Kích thước ống đồng Gas (mm) | 6.35 / 9.52 |
| Chiều dài ống gas tối đa (m) | 20m |
| Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) | 15m |
| Hiệu suất năng lượng CSPF | 4.49 |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Dàn Lạnh | |
| Kích thước dàn lạnh (mm) | 998x345x210 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh (Kg) | 10.8 Kg |
| Dàn Nóng | |
| Kích thước dàn nóng (mm) | 545 x 770 x 288 mm |
| Trọng lượng dàn nóng (Kg) | 27.5 Kg |
Máy lạnh LG Inverter 2HP Hp IEC18G1
Giá gốc là: 14.000.000 ₫.12.300.000 ₫Giá hiện tại là: 12.300.000 ₫.
- Tiết kiệm điện năng với công nghệ Dual inverter và ứng dụng quản lý điện năng trên điện thoại của bạn
- Làm lạnh nhanh
- Tự vệ sinh dàn lạnh
- Bộ lọc PM 2.5 giúp lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi hiệu quả.
- Sản xuất tại Thái Lan
- Bảo hành máy nén 10 năm

