| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại Gas lạnh | R32 |
| Loại máy | Inverter – Loại 1 chiều lạnh (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP (1.5 Ngựa) – 3600W |
| Sử dụng cho phòng | Diện tích 16 – 20 m² hoặc 48 – 60 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng) |
| Nguồn điện (Ph/V/Hz) | 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz |
| Công suất tiêu thụ điện | 1150 / 200w ( Định mức / tối thiểu) |
| Kích thước ống đồng Gas (mm) | 6.35 / 9.52 |
| Chiều dài ống gas tối đa (m) | 15m |
| Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) | 7m |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Dàn Lạnh | |
| Kích thước dàn lạnh (mm) | 837x308x189 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh (Kg) | 8.0 Kg |
| Dàn Nóng | |
| Kích thước dàn nóng (mm) | 717x495x230 mm |
| Trọng lượng dàn nóng (Kg) | 21.6 Kg |
Máy lạnh LG Inverter 1.5 Hp IEC12G1
Giá gốc là: 10.000.000 ₫.8.200.000 ₫Giá hiện tại là: 8.200.000 ₫.
| Dàn Lạnh | |
| Kích thước dàn lạnh (mm) | 837x308x189 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh (Kg) | 8.0 Kg |
| Dàn Nóng | |
| Kích thước dàn nóng (mm) | 717x495x230 mm |
| Trọng lượng dàn nóng (Kg) | 21.6 Kg |

