| Công suất làm lạnh | 5.0 HP |
|---|---|
| Công suất lạnh | 42.600Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 12.5Kw |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 28.8cmx84cmx84cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 96.5cmx95cmx37cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 32kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 76kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Kích thước ống đồng | 10/16 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Hãng sản xuất | Aqua |
| Loại máy | Inverter, Inverter |
Máy Lạnh Âm Trần Aqua Inverter 5 HP AB125S2LR1FA/1U125S1PN1SB
32.700.000 ₫
| Công suất làm lạnh | 5.0 HP |
|---|---|
| Công suất lạnh | 42.600Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 12.5Kw |

