| Công suất làm lạnh | 5.5 HP |
|---|---|
| Công suất lạnh | 48.000Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 14w |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 28.8cmx84cmx84cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 96.5cmx95cmx37cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 32kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 76kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Kích thước ống đồng | 10/16 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Hãng sản xuất | Aqua |
| Chế độ tiết kiệm điện | inveter |
| Loại máy | Inverter, Inverter |
Máy Lạnh Âm Trần Aqua Inverter 5.5 HP AB140S2LR1FA/1U140S1PN1SB
33.700.000 ₫
| Công suất làm lạnh | 5.5 HP |
|---|---|
| Công suất lạnh | 48.000Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 14w |

