| Công suất làm lạnh | 4.0 HP |
|---|---|
| Công suất lạnh | 36.000Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 10Kw |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 24.6cmx84cmx84cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 76cmx92cmx37.2cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 31kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 57kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Kích thước ống đồng | 10/16 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Hãng sản xuất | Aqua |
| Loại máy | Inverter, Inverter |
Máy Lạnh Âm Trần Aqua Inverter 4 HP AB105S2LR1FA/1U105S1PS2SA
27.400.000 ₫
| Công suất lạnh | 36.000Btu |
|---|---|
| Công suất điện tiêu thụ | 10Kw |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 24.6cmx84cmx84cm |

