| Công suất lạnh | 25.000Btu |
|---|---|
| Công suất điện tiêu thụ | 7.3Kw |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 20.4cmx84cmx84cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 61.4cmx82cmx33.8cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 27kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 38kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Kích thước ống đồng | 10/16 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Hãng sản xuất | Aqua |
| Loại máy | Inverter, Inverter |
Máy Lạnh Âm Trần Aqua Inverter 3H.P 1U71S1PJ2SA/AB71S2LR1FA
22.800.000 ₫
| Công suất lạnh | 25.000Btu |
|---|---|
| Công suất điện tiêu thụ | 7.3Kw |

