| Công suất lạnh | 18.000Btu |
|---|---|
| Công suất điện tiêu thụ | 5.2Kw |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 26cmx57cmx57cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 61.4cmx82cmx33.8cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 19kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 38kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Hãng sản xuất | Aqua |
| Loại máy | Inverter, Inverter |
Máy Lạnh Âm Trần Aqua Inverter 2 HP AB50S2SC2FA/1U50S1PJ2SA
20.600.000 ₫
| Công suất lạnh | 18.000Btu |
|---|---|
| Công suất điện tiêu thụ | 5.2Kw |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 26cmx57cmx57cm |

