| Loại máy | Loại máy thường |
|---|---|
| Công suất lạnh | 29.600 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 2.85 Kw |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | EER : 3.04 Kw/Kw |
| Lưu lượng gió | 1635/1360/1150/850 m3/h |
| Điện nguồn | 1 pha /220-240/50 Hz |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 840 x 840 x 246 mm Mặt Nạ 950 x 950 x 50 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 862 x 375 x 730 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 34 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 59 |
| Loại Gas | Gas R410A |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 30m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10m |
| Kích thước ống đồng | 10, 16 |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Hãng sản xuất | Aqua |
Máy Lạnh âm trần Aqua 30000 BTU 1U30HH3QAA/AB30FH2QAA/PB-950KB
| Loại máy | Loại máy thường |
|---|---|
| Công suất lạnh | 29.600 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 2.85 Kw |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | EER : 3.04 Kw/Kw |

