| Loại máy | Loại máy thường |
|---|---|
| Công suất lạnh | 24.550 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 2.45 Kw |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | EER : 2.94 Kw/Kw |
| Lưu lượng gió | C/TB/T : 1249/1153/999/826 m3/h |
| Điện nguồn | 1 pha /220-240/50 Hz |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 840 x 840 x 204 mm Mặt Nạ 950 x 950 x 50 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 810 x 340 x 680 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 28.5 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 53 |
| Loại Gas | Gas R410A |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 5m |
| Kích thước ống đồng | 6, 16 |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Hãng sản xuất | Aqua |
Máy Lạnh âm trần Aqua 2.5HP 24000BTU 1U25FH2QAA/AB25FH2QAA/PB-950KB
20.900.000 ₫
| Loại máy | Loại máy thường |
|---|---|
| Công suất lạnh | 24.550 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 2.45 Kw |

